โปรแกรมดูบอล วัน เสาร์ 20 เม.ย. 2024
22:00
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
Al Akhdoud
อัล ดาฮัม
22:00
โครเอเชีย 1. HNL
โอซีเยค
อิสทรา 1961
22:30
AFC เอเชียนคัพ U23
คูเวต U23
อุซเบกิสถาน U23
22:30
ซูเปอร์ลีก กรีซ
OFI เครเต้
โวลอส NFC
22:30
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
มัลโม่
วาสเทราส SK
23:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เอ็มโปลี
นาโปลี
23:00
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เซอร์เวตต์
กราสฮ็อปเปอร์
23:00
โบโตล่า โมร็อกโก
อิตติฮัด แทงเจอร์
ฟุส ราบัต
23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เคย์เซริสปอร์
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
เรดสตาร์ เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด
23:15
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เชลซี
23:15
เบลเยี่ยม โปรลีก
เวสเตอร์โล
สตองดาร์ด ลีแอช
23:15
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
23:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บาเยิร์น มิวนิค
23:30
ลาลีกา สเปน
บาเลนเซีย
เรอัล เบติส
23:30
ลาลีก้า สเปน 2
เอลเช่
สปอร์ติ้ง กิฆอน
23:30
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ซีเอสเคเอ มอสโก
อาฮ์มัต กรอซนี่
23:45
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เอ็มวีวี มาสทริสช์
วิลเลม ทเวล
โปรแกรมดูบอล วัน อาทิตย์ 21 เม.ย. 2024
00:00
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
เบาวิสต้า
Estrela Amadora
00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
อองเช่ร์
ทรัวส์
00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
แซงต์ เอเตียน
บอร์กโดซ์
00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เอฟซี ปารีส
วาล็องเซียนส์
00:15
บัลแกเรีย Parva Liga
เลฟสกี้ โซเฟีย
เบโร่
00:30
โรมาเนีย ลีกา1
สเตอัว บูคาเรสต์
ราปิด บูคาเรสต์
00:30
ฮังการี NB 1
ดิออสกียอร์
เดเบรเซน
01:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
KAA เก้นท์
เมเชเลน
01:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
บอสตัน ริเวอร์
เพนาโรล
01:00
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
อัล อิตติฟาค
อัล วาห์ดา (ซาอุ)
01:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ซาเกลบี้ ลูบิน
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
01:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อาร์เซนอล
01:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ลูกาโน่
ลัวซานนี สปอร์ท
01:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฮัมบูร์ก
โฮลสไตน์ คีล
01:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
อาร์เจนติโนส จูเนียร์
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
01:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เวโรน่า
อูดิเนเซ่
01:45
เบลเยี่ยม โปรลีก
เคอาร์ซี เกงค์
อันเดอร์เลชท์
02:00
ลาลีกา สเปน
คิโรน่า
คาดิส
02:00
ลีกเอิง
ล็องส์
แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00
ลาลีก้า สเปน 2
ฮูเอสก้า
เรอัล ซาราโกซ่า
02:00
บราซิล Serie A
ฟลูมิเนนเซ่
วาสโก ดา กามา
02:00
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โกรนิงเก้น
คัมบูร์
02:00
พรีเมร่า ชิลี
โคเบรซอล
นูเบลนเซ่
02:00
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
ES Tunis
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
02:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
สปอร์ติ้ง บราก้า
วิเซลา
02:30
บราซิล เซเรีย บี
ซานโตส
Paysandu
03:00
บราซิล เซเรีย บี
Amazonas
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
03:00
โบโตล่า โมร็อกโก
วีแดด คาซาบลานก้า
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
03:00
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Leones FC
Real Cartagena
03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
คาร์ลอส แมนนุซซี่
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
ADT
เซซ่า วาลเลโย่
03:30
โคลัมเบีย Torneo Aguila
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
Barranquilla
03:30
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Atlético
Deportes Quindío
04:00
บราซิล เซเรีย บี
ซิเอร่า
โกยาส
04:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
แรมปรา จูเนียร์
04:00
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
มิลเลียนนาริออส
04:30
บราซิล Serie A
เกรมิโอ ปอร์โต้
กูยาบา
04:30
บราซิล Serie A
บรากันติโน้
โครินเธียนส์
04:30
พรีเมร่า ชิลี
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
โคโล โคโล่
04:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
เอสตูเดียนเตส
บาร์รากัส เซ็นทรัล
06:00
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
คลับ ลีออน
มอนเทอร์เรย์
06:10
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
อ็องเซ่ กัลดาส
06:30
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
Miramar Misiones
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ซินซินแนติ
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
โคลัมบัส ครูว์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อินเตอร์ ไมอามี
แนชวิลล์
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ออร์แลนโด ซิตี้
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
นิวยอร์ก ซิตี้
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
โตรอนโต้
นิวอิงแลนด์
07:00
บราซิล Serie A
อัตเลติโก มิไนโร่
ครูไซโร่
07:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โกดอย ครูซ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30
พรีเมร่า ชิลี
โกคิมโบ ยูนิโด้
โอ ฮิกกิ้นส์
07:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ชิคาโก ไฟร์
รีล ซอลต์ เลค
07:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ฮุสตัน ไดนาโม
ออสติน
07:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
08:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
ซานโตส ลากูน่า
ปาชูก้า
08:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
ติเกรส์ UANL
เนกาซ่า
08:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
กัวดาลาจาร่า
กัวเรตาโร่
08:30
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
08:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
โคโลราโด ราปิดส์
ดัลลัส
09:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ออเรนจ์ คันทรี
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
09:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส
09:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
09:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
10:10
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
พูมาส ยูนัม
คลับ อเมริกา
11:00
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ
กิระวันสึ คิตะคิวชู
11:00
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
Fukushima United
โอมิยะ อาร์ดิจา
12:00
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อันยาง
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
12:00
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อันซาน กรีนเนอร์ส
Gimpo
12:00
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
แกงวัน เอฟซี
อินชอน ยูไนเต็ด
12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เจฟ ยูไนเต็ด
เบลาบลิตซ์ อากิตะ
12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เรโนฟา ยามากุชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
วี-วาเรน นากาซากิ
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โออิตะ ตรินิต้า
Iwaki
12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด
โทชิกิ
12:00
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (หญิง)
เมลเบิร์น ซิตี้ (หญิง)
12:00
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
Central Coast Mariners W
ซิดนีย์ เอฟซี (หญิง)
13:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
นาโงย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
เอฟซี โตเกียว
มาชิดา เซลเวีย
14:00
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
เพิร์ท กลอรี่
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
14:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
กยองนัม
โซล อี แลน
14:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อันซาน มูกุงฮวา
ชุนนัม ดรากอนส์
14:30
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
แดกู
แทจอน ซิติเซน
14:30
ไชน่า ลีก วัน
Dalian Zhixing
Yanbian Longding
14:30
ไชน่า ลีก วัน
Dongguan United
Chongqing Tongliang Long
15:00
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
มาดูร่า ยูไนเต็ด
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
15:15
เช็ก 2. Liga FNL
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
ชรูดิม
15:30
ออสเตรีย ลีก1
กราเซอร์ AK
ซังค์ พอลเท่น
17:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เวเลส
ดนีโปร-1
17:30
ไทยลีก 2
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:30
ไทยลีก
เมืองทอง ยูไนเต็ด
ลำพูน วอริเออร์
17:30
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ซาสซูโอโล่
เลชเช่
17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ริเซสปอร์
17:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
คราโคเวีย
พุสช่า นีโพโลมิซ
18:00
ไทยลีก 2
ระยอง เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00
ไทยลีก
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
สุโขทัย เอฟซี
18:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
สลุตสค์
อิสลอช
18:00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
FK Nizjni Novgorod
ดินาโม มอสโก
18:30
ไทยลีก 2
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฮันโนเวอร์ 96
ซังค์ เพาลี
18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฮันซ่า รอสต๊อค
มักเดเบิร์ก
18:30
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
18:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
เซอร์เคิล บรูช
อันท์เวิร์ป
18:35
ไชนีสซูเปอร์ลีก
เหมยโชว เคอเจีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
19:00
ไทยลีก 2
กระบี่ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
ลาลีกา สเปน
เกตาเฟ่
เรอัล โซเซียดาด
19:00
ไทยลีก
นครปฐม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ลาลีก้า สเปน 2
เอสปันญ่อล
เอฟซี อันดอร์รา
19:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เอฟเวอร์ตัน
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
20:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
โตริโน่
โฟรซิโนเน่